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NENO LA SHUKURANI KUTOKA KWA MHE. JUMA 
HASSAN FIMBO, MWENYEKITI WA BODI YA USHAURI YA 
WIZARA YA MAMLAKA YA VIWANJA VYA NDEGE 
KATIKA HAFLA YA KUSAINI MKATABA WA 
UKAMILISHAJI WA MRADI WA UJENZI WA JENGO LA 
ABIRIA KATIKA KIWANJA CHA NDEGE CHA MWANZA, 
TAREHE 28 MACHI, 2024. 
 
Mheshimiwa Prof. Makame Mnyaa Mbarawa (Mb),Waziri wa Uchukuzi, 

 Mheshimiwa Amos Makalla, Mkuu wa Mkoa wa Mwanza, 

Ndg. Michael Lushinge Masanja, Mwenyekiti wa CCM Mkoa wa Mwanza,  
 
Viongozi wote Mliopo, 
 
Ndugu Wageni Waalikwa, 

 
Mabibi na Mabwana, 

 Itifaki imezingatiwa. 
 

Nawasalimu kwa Jina la Jamhuri ya Muungano wa Tanzania! 

 
Mheshimiwa Waziri, 

 
Kwa niaba ya Mamlaka ya Viwanja vya Ndege Tanzania na 

hadhira iliyokusanyika mahala hapa, ninapenda kukushukuru 

sana kwa kuwa Mgeni Rasmi wa hafla hii muhimu ya Utiaji saini 

Mkataba wa Ukamilishaji wa Jengo la Abiria katika Kiwanja cha 

Ndege cha Mwanza. 

 
Mheshimiwa Waziri, 

 
Kwa heshima na taadhima, ninaomba pia nitumie fursa hii 
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kuzipokea na kukushukuru sana kwa pongezi nyingi ulizotupatia 
kwa ufanikishaji mzuri wa majukumu yetu ya usimamizi, 

uendeshaji na uendelezaji wa Viwanja vya Ndege vya Serikali 

nchini. 

 
Mheshimiwa Waziri, 
 
Kwa niaba ya Menejimenti ya TAA, Nipende kusema kuwa 

tumepokea maelekezo yako na nakuahidi tutayatekeleza kwa 

ufanisi mkubwa. Niahidi pia, Menejimenti itaendelea kuweka 

jitihada kwa kuvitumia viwanja vyetu viweze kujiendesha 

kibiashara zaidi ili kuongeza mapato ya Taasisi na Serikali kwa 

ujumla. 

 
Mheshimiwa Waziri, 
 
Kabla ya kumaliza, nikuahidi wewe na hadhira hii nzima 

kwamba, kama Mamlaka ya Viwanja vya Ndege, tutafanya kazi 

kwa karibu na Mkandarasi Taifa Mining and Civil Limited 

kuhakikisha ujenzi wa Ukamilishaji wa Jengo hili, pamoja na 

usimikaji wa miundombinu na mifumo mbalimbali yote kwa 

mujibu wa Mkataba uliosainiwa leo. 

 
Mheshimiwa Waziri, 
Kwa mara nyingine ninapenda kurudia kukushukuru wewe 

binafsi, Wizara ya Uchukuzi, viongozi wote na wananchi wote 

walioshirikiana nasi katika kushuhudia shughuli ya utiaji saini 

mkataba huu. 
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Mheshimiwa Waziri, 

 
Mwisho, nikuombe utuwasilishie shukrani zetu za dhati kwa 

Rais wetu mpendwa, Mh. Dkt. Samia Suluhu Hassan kwa 

maono, miongozo na uwezeshaji wa kifedha vinavyotuwezesha 

kutekeleza majukumu yetu ya kusimamia, kuendesha na 

kuendeleza viwanja vya ndege vya Serikali, nchini. 
 
Jamhuri ya Muungano wa Tanzania! 
 
Asanteni sana kwa kunisikiliza! 

 


