NENO LA SHUKURANI KUTOKA KWA MHE. JUMA
HASSAN FIMBO, MWENYEKITI WA BODI YA USHAURI YA
WIZARA YA MAMLAKA YA VIWANJA VYA NDEGE
KATIKA HAFLA YA KUSAINI MKATABA WA
UKAMILISHAJI WA MRADI WA UJENZI WA JENGO LA
ABIRIA KATIKA KIWANJA CHA NDEGE CHA MWANZA,
TAREHE 28 MACHI, 2024.

Mheshimiwa Prof. Makame Mnyaa Mbarawa (Mb),Waziri wa Uchukuzi,
Mheshimiwa Amos Makalla, Mkuu wa Mkoa wa Mwanza,

Ndg. Michael Lushinge Masanja, Mwenyekiti wa CCM Mkoa wa Mwanza,
Viongozi wote Mliopo,

Ndugu Wageni Waalikwa,

Mabibi na Mabwana,

Itifaki imezingatiwa.
Nawasalimu kwa Jina la Jamhuri ya Muungano waTanzania!

Mheshimiwa Waziri,

Kwa niaba ya Mamlaka ya Viwanja vya Ndege Tanzania na
hadhira iliyokusanyika mahala hapa, ninapenda kukushukuru
sana kwa kuwa Mgeni Rasmi wa hafla hii muhimu ya Utiaji saini
Mkataba wa Ukamilishaji wa Jengo la Abiria katika Kiwanja cha

Ndege cha Mwanza.

Mheshimiwa Waziri,

Kwa heshima na taadhima, ninaomba pia nitumie fursa hii



kuzipokea na kukushukuru sana kwa pongezi nyingi ulizotupatia
kwa ufanikishaji mzuri wa majukumu yetu ya usimamizi,
uendeshaji na uendelezaji wa Viwanja vya Ndege vya Serikali

nchini.

Mheshimiwa Waziri,

Kwa niaba ya Menejimenti ya TAA, Nipende kusema kuwa
tumepokea maelekezo yako na nakuahidi tutayatekeleza kwa
ufanisi mkubwa. Niahidi pia, Menejimenti itaendelea kuweka
jitihada kwa kuvitumia viwanja vyetu viweze kujiendesha
kibiashara zaidi ili kuongeza mapato ya Taasisi na Serikali kwa

ujumla.

Mheshimiwa Waziri,

Kabla ya kumaliza, nikuahidi wewe na hadhira hii nzima
kwamba, kama Mamlaka ya Viwanja vya Ndege, tutafanya kazi
kwa karibu na Mkandarasi Taifa Mining and Civil Limited
kuhakikisha ujenzi wa Ukamilishaji wa Jengo hili, pamoja na
usimikaji wa miundombinu na mifumo mbalimbali yote kwa

mujibu wa Mkataba uliosainiwa leo.

Mheshimiwa Waziri,
Kwa mara nyingine ninapenda kurudia kukushukuru wewe

binafsi, Wizara ya Uchukuzi, viongozi wote na wananchi wote
walioshirikiana nasi katika kushuhudia shughuli ya utiaji saini

mkataba huu.



Mheshimiwa Waziri,

Mwisho, nikuombe utuwasilishie shukrani zetu za dhati kwa
Rais wetu mpendwa, Mh. Dkt. Samia Suluhu Hassan kwa
maono, miongozo na uwezeshaji wa kifedha vinavyotuwezesha
kutekeleza majukumu yetu ya kusimamia, kuendesha na

kuendeleza viwanja vya ndege vya Serikali, nchini.

Jamhuri ya Muungano waTanzania!

Asanteni sana kwa kunisikiliza!



